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“Walugaji hatukuwa
na haki tulionewa,
tulionekana kama ni
kivutio cha utalll kwa
wa:unﬁu wanapokuja
nchini kutalii, Rals
Magululi ameondoa
dhana hiyo kwa kutoa
fursa kwa wamasal
kufuga kisasa, kuwapa
elimu, huduma ya afya

na mambo mengine
mengl ya kijami

Joshua Massar
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Majira

Na Is-Haka Omar, Zanzibar
BEMGOMBEA Urais wa Zanzibar

3 | kwa tketiya CCM, Dkt Hussein Ali
! Mwinyi, arﬁaema atakuwa
L

rais wa Zanzibar atahakikisha

anajenga bandari mpya ya kisasa
s e e

Amesema ujenz wa bandari hi
hautoathi shughuli za wanaml;yhc:
hasa wanaojishughulisha na uvuvi
katika maeneo ya wilaya hiyo.

Ahadi hiyo ameitoa katika
mwendelezo wa mikutano ya

ni za CCM katika wila

Etlmje ini ‘B’ kati
' ”..‘r'ﬂ

Bumbwini Unguia
itakuwa ndio kitovu ‘cha uchumi
wa nchi, kwani itasaidia kutoa ajira

Kpaumbel i wau e
VRAUTICH VY3 Lijess
kwa kuvip mlkopvgana mafunzo
i wanufaike na fursa hizo. Aidha,
alisema atahakikisha wananchi wa
a hiyo wananufaika na ufugaj
wa wa samaki ill waende
1 a na dhana ya uchumi,
Pia alijiombea” kura na
kuwaombea kura wagombea
wote wa CCM ili CCM iendelee
_ dola. Pamaja na hayo,

wanarchi walinde amani -’

Uk. 4 Tarehe
08/10/2020
b JF’“:g” and

yanchi nawaskubali kuchokozeka
na vitendo vinavyofanywa na
baadhi ya wapinzani. .

Aliseﬁa hcs_gi;ah ya wilaya,
kununua vifaa tiba vya kisasa na
kuajin waf wa seklayaaiya
ili huduma zitakazotolewa zikidhi
mahitaji ya wakaazi wa Wilaya ya
Kaskazini ‘B’ Unguja.

Pia ameahidi barabaraya
Bumbwini hadi nda il kukuza
uchumi wa wananchi wa maeneo
hayo. Aidha alisema watajenga
shn.lfﬁ h_ghpmfamdal:mmpa_mqa
na ibt changamoto ya wizi wa
mifugo ili wananchi wanufaike
fursa za ufugaj.

Naye Makamu Mwenyekiti wa
CCM Zanzibar ambaye pia ni
Rais wa Zanzibar na kiti
wa Baraza la Mapinduzi, Dkt.Al
Mohamed Shein, alisema historia

Zanzibar imeanzia mbali kwani
angu utawala wa Wareno na
waoman waliotawala Zanzibar kwa
mabawu nao kisha waliondoshwa.

Dkt.Shein, alisema tangu
mwa 1957 zilifanyika chaguzi
mbalimbalj, lakini wazawa
hawakuwahi kushinda uchaguzi
huo kutokana na kuwepo kwa

na

njama za ukandamizaji.
lailril:em; baada Imju‘taz’.v.l'-'.ella wa
iza|l wa wakati huo,Wazee

wa kiafrika chini ya uongozi wa"

1u Abeid Amani Karume
mhemi o hmdosmutawahrgf
itiamapinduzi ya mwaka 1964.

Bkt Shein, alisema baada ya
mapinduzi nchi ilikuwa huru
na kuweka viongozi kwa awamu
mbalimbali toka awamu ya kwanza
mpaka hivi sasa wanaelekea
awamu ya nane. o ;

Nﬁeﬂyg kuna baadhi ya viongozi
wa kisiasa wanajifanya hawatambui
mapinduzi_kutokana na sababu
zao za kisiasa. Aliongeza kuwa
kwa sasa nchi ipo katika harakati
za uchaguzi, hivyo wananchi,
wasikubali kuongozwa na watu
wabaguzi wa kidini, kikabila na
kisiasa.

"CCM imemteua Dkt.Mwinyi
kwa kuwa ana sifa zinazokubalika
ndani ya jamii sambamba na
kuwa na sifa za ziada za kuwa
mpole,mvumilivu,mcheshi, mcha
Mungu na mwadilifu,"alisema.

Alisema Dki.Hussein, ana-sifa
nyingine tofauti na wagombea
wengine kwani ana uzoefu wa
kiutendaji ndani ya Serikali na ni
msomi wa fani ya udaktar.

Alieleza kuwa CCM imemkabidhi
Dkt.Mwinyi, bendera na ilani ya
uchaguzi ya mwaka 2020.-’20;5

il vimuongoze katika kusi i
maslahi agCCM. @ Kusimamia

i3 -
4.‘_"_ ' "-.* L

ccmnwanma.!cahm‘ﬁ' s
ambao utakuwa ni wa kihistoria *
katika siasa za Afrika Masl'nﬂql
rakisha pameiipanga Vi, .
sha m kwa ng
kidemokradsi A

a
Alisema hakuna nfaya mkatova -
MTEI‘E F

A nja

kUInglﬂ IEL;}:‘!I":?E N m 'y

hurunawahak. - ‘E'_ _f
Aliwaombea kura za ndi

wagombea wote-wa CC)

wakwemo wagombea W

Zanzibar, Dkt Al
Juma Saadalla,. alisems
imetekeleza ilani yake 'k
ya asiimia 100 kwaik
wananchi huduma

- Dkt.Shein; alisema ushindi wa -~ maslah



